Thông số kỹ thuật: NPQH-T-Q10-E-P10 đặt hàng không: 578383
Thương hiệu: Festo vật liệu nhà ở: Đồng, mạ kim loại
Vật liệu vòng đẩy: PEI Thiết kế: Nguyên tắc kéo đẩy
Điểm nổi bật: 578383 Phụ kiện ống khí nén, PEI đẩy vào kết nối T, Festo Đẩy vào kết nối T
578383 Ống khí Festo Push-In T-connector NPQH-T-Q10-E-P10
Về sản phẩm
Thiết kế: Nguyên tắc đẩy-khai
Phù hợp LABS (PWIS):VDMA24364-B1/B2-L
Vật liệu lắp ráp:Brass, kim loại phủ nickel
Dữ liệu kỹ thuật
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Kích thước danh nghĩa | 9 mm |
| Độ sâu chèn ống | 18.3 mm |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Thiết kế | Hình chữ T |
| Kích thước gói | 10 |
| Thiết kế | Nguyên tắc đẩy kéo |
| Biểu tượng | 00997424 |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | NSF C0523185 |
| Ghi chú về phương tiện vận hành và thử nghiệm | Hoạt động bôi trơn có thể |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 3 – căng thẳng ăn mòn cao |
| Lớp phòng sạch | Lớp 4 theo ISO 14644-1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 39.8g |
| Kết nối khí nén, cổng 1 | Đối với đường ống đường kính ngoài 10 mm |
| Kết nối khí nén, cổng 2 | Đối với đường ống đường kính ngoài 10 mm |