Thông số kỹ thuật: NPQH-L-Q14-E-P10 đặt hàng không: 578275
Thương hiệu: Festo Kết nối khí nén, cổng 1: Đối với ống có đường kính ngoài 14 mm
Kết nối khí nén, cổng 2: Đối với ống có đường kính ngoài 14 mm trọng lượng sản phẩm: 61,3 gam
Điểm nổi bật: Bộ kết nối ống L khí nén, Festo Push-In L-Connector, 578275 Ống ống khí nén
Festo Push-In L-Connector NPQH-L-Q14-E-P10
Về sản phẩm
Kích thước danh nghĩa:12 mm
Thiết kế: Hình chữ L
Cơ quan cấp giấy chứng nhận:NSF C0523185
Lớp phòng sạch:Lớp 4 theo ISO 14644-1
Kết nối khí nén, cổng 1:Đối với đường ống đường kính ngoài 14 mm
Kết nối khí nén, cổng 2:Đối với đường ống đường kính ngoài 14 mm
Dữ liệu kỹ thuật sản phẩm
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Độ sâu chèn ống | 22.5 mm |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Thiết kế | Hình chữ L |
| Trọng lượng sản phẩm | 61.3 g |