Đặt hàng không: 578274 Thông số kỹ thuật: NPQH-L-Q12-E-P10
Thương hiệu: Festo sâu chèn ống: 19,5 mm
Biểu tượng: ‘00997424 Lớp phòng sạch: Lớp 4 theo ISO 14644-1
Điểm nổi bật: 578274 L-Connector đẩy vào, NPQH-L-Q12-E-P10, Bộ kết nối ống bơm khí Festo
Festo Push-In L-Connector Phòng nối ống khí nén NPQH-L-Q12-E-P10 578274
Về sản phẩm
Kháng ăn mòn cao CRC3 và kháng hóa chất.
Tất cả các thiết bị đẩy bằng kim loại được làm bằng kim loại.
Đối với các ứng dụng khí nén với phạm vi nhiệt độ lên đến 150 °C và áp suất lên đến 20 bar.
ống O.D 4, 6, 8, 10, 12 và 14 mm với dây kết nối M5, M7 và G1/8… G1/2.
Dữ liệu kỹ thuật sản phẩm
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Kích thước danh nghĩa | 11 mm |
| Độ sâu chèn ống | 19.5 mm |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Thiết kế | Hình chữ L |
| Kích thước gói | 10 |
| Thiết kế | Nguyên tắc đẩy kéo |
| Biểu tượng | 00997424 |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | NSF C0523185 |
| Ghi chú về phương tiện vận hành và thử nghiệm | Hoạt động bôi trơn có thể |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 3 – căng thẳng ăn mòn cao |
| Phù hợp LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| Lớp phòng sạch | Lớp 4 theo ISO 14644-1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 48.6 g |
| Kết nối khí nén, cổng 1 | Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm |
| Kết nối khí nén, cổng 2 | Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm |