Đặt hàng không: 578384 Thông số kỹ thuật: NPQH-T-Q12-E-P10
Thương hiệu: LỄ HỘI Con dấu ống vật liệu: FPM
Thành phần kẹp ống vật liệu: Thép không gỉ hợp kim cao trọng lượng sản phẩm: 63,2 gam
Điểm nổi bật: Bộ kết nối ống khí Festo T, Các phụ kiện ống khí nén 578384, Đẩy vào T Connector FPM
Festo Push-In T-Connector Phòng nối ống khí nén NPQH-T-Q12-E-P10 578384
Cơ quan cấp giấy chứng nhận:NSF C0523185
Lưu ý về vật liệu: phù hợp với RoHS
Vật liệu niêm phong ống:FPM
Vật liệu thành phần kẹp ống:Thép không gỉ hợp kim cao
Dữ liệu kỹ thuật
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Kích thước danh nghĩa | 11mm |
| Độ sâu chèn ống | 19.5 mm |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Thiết kế | Hình chữ T |
| Trọng lượng sản phẩm | 63.2 g |
| Kết nối khí nén, cổng 1 | Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm |
| Kết nối khí nén, cổng 2 | Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm |