| Số mô hình: | SCG353A050 | Làm: | ASCO |
|---|---|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim nhôm | Bộ cơ hoành: | C113685 |
| Xôn xao: | 400425117 400425142 | Lớp bảo vệ: | IP65 với phích cắm cáp |
Loại góc dòng cao ASCO 2 “ren SCG353A050 0.35-0.85Mpa NBR van phản lực xung
ĐẶC TRƯNG
• Van vận hành thí điểm tích hợp đáp ứng tất cả các chỉ thị EC liên quan
ĐẶC ĐIỂM ĐIỆN TỪ
Lớp cách nhiệt cuộn dây F
Đầu nối Phích cắm Spade (cáp Ø 6 – 10 mm)
Đặc điểm kỹ thuật đầu nối ISO 4400 / EN 175301-803, dạng A
An toàn điện IEC 335
Điện áp tiêu chuẩn DC (=): 24V
(Điện áp khác và 60 Hz theo yêu cầu) AC (~): 24V – 115V – 230V / 50 Hz