| Kiểu mẫu: | CPE18-M1H-5J-1/4 | đặt hàng không: | 163143 |
|---|---|---|---|
| Nhãn hiệu: | LỄ HỘI | cổng làm việc khí nén: | G1/4 |
| chiều rộng xây dựng: | 18mm | Trọng lượng sản phẩm: | 270 gam |
Van điện từ FESTO CPE18-M1H-5J-1/4
Về sản phẩm
2. Cáp nối NEBV cho cỡ CPE10 và CPE14 có tích hợp giảm dòng.
3. Do đó, tất cả các van CPE đều có chu kỳ làm việc là 100%.
Lợi thế
1. Ghi đè thủ công thuận tiện.
2. Thời gian chuyển mạch ngắn.
3. Chu kỳ máy ngắn hơn.
4. Tiêu thụ điện năng thấp.
5. Số lượng lớn hơn.
6. Thời gian phản ứng rất ngắn.
Chúng có thể được gắn trực tiếp trên trang web:
Cài đặt linh hoạt thông qua cài đặt riêng lẻ
Về các thành phần hệ thống di chuyển
Trên xi lanh
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | điện từ đôi 5/2 |
| Loại hành động | Điện |
| chiều rộng xây dựng | 18mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 1500 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/4 |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Áp lực vận hành | 0,2 MPa … 1 MPa |
| Áp lực vận hành | 2 thanh … 10 thanh |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| phân loại hàng hải | xem giấy chứng nhận |
| Mức độ bảo vệ | IP65 Với ổ cắm theo tiêu chuẩn IEC 60529 |
| kích thước danh nghĩa | 8mm |
| Chức năng xả khí | Với tùy chọn kiểm soát dòng chảy |
| nguyên tắc niêm phong | Mềm mại |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Bắt giữ thông qua phụ kiện Không bắt giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| hướng dòng chảy | không thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00991013 |
| Mã vị trí van | Người giữ nhãn ghi |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Chuyển đổi đảo ngược thời gian | 13 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 24 V DC: 1,5 W |