| Phần Không: | 8033531 | Kiểu: | VUVG-L14-B52-G18-P1 |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | LỄ HỘI | Cân nặng: | 65g |
| nhiệt độ môi trường: | -5°C-60°C | vật liệu nhà ở: | Hợp kim nhôm rèn |
Van điện từ FESTO VUVG-L14-B52-G18-P1 8033531
Về sản phẩm
2. Nhiều chức năng của van.
3. Lựa chọn đầu nối đẩy nhanh.
4. Van trong dòng.
5. Van bán trong dòng để lắp ráp đa tạp.
6. Các thành phần kim loại chắc chắn và bền bỉ.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | điện từ kép 5/2 |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 700 l/phút … 780 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/8 |
| Áp lực vận hành | 0,15 MPa … 0,8 MPa |
| Áp lực vận hành | 1,5 thanh … 8 thanh |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | UL MH19482 |
| Mức độ bảo vệ | IP65 Với van thí điểm điện và ổ cắm |
| kích thước danh nghĩa | 5,6mm |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| Biểu tượng | 00992897 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| áp lực thí điểm | 0,15 MPa … 0,8 MPa |
| áp lực thí điểm | 1,5 thanh … 8 thanh |
| Sự phù hợp cho chân không | KHÔNG |
| Chuyển đổi đảo ngược thời gian | 12 mili giây |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ phương tiện | -5°C-60°C |
| nhiệt độ môi trường | -5°C-60°C |