| Kiểu mẫu: | VUVG-L14-M52-AT-G18-1P3 | đặt hàng không: | 566499 |
|---|---|---|---|
| Nhãn hiệu: | Festo | Trọng lượng sản phẩm: | 78g |
| vật liệu nhà ở: | Hợp kim nhôm rèn | chức năng van: | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Điểm nổi bật: | Hợp kim nhôm rèn Van điện từ Festo, Van điện từ Festo 566499, 14mm Van điện từ vận hành bằng không khí | ||
Van điện từ FESTO VUVG-L14-M52-AT-G18-1P3 566499
Van điện từ khí nén
Về sản phẩm
1. Hồi xuân khí nén.
2. Cung cấp không khí thí điểm bên trong.
3. Các thành phần kim loại chắc chắn và bền bỉ.
4. Lựa chọn đầu nối đẩy nhanh.
5.Piston spool với hộp làm kín (VUVG-L, VUVG-B).
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 700 l/phút … 780 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/8 |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | Nhãn hiệu RCM c UL us – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP40 IP65 Có ổ cắm |
| kích thước danh nghĩa | 5,6mm |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ Bao che |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| Biểu tượng | 00992908 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Sự phù hợp cho chân không | KHÔNG |
| Tắt thời gian | 22 mili giây |
| Bật thời gian | 14 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ phương tiện | -5°C-60°C |
| nhiệt độ môi trường | -5°C-60°C |