| Kiểu mẫu: | VUVG-L10-M52-RT-M5-1P3 | đặt hàng không: | 566457 |
|---|---|---|---|
| Nhãn hiệu: | Festo | chức năng van: | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động: | Điện | Trọng lượng sản phẩm: | 45 g |
Van điện từ FESTO VUVG-L10-M52-RT-M5-1P3 566457
Van điện từ khí nén
Về sản phẩm
1. Hồi xuân khí nén/cơ học.
2. Cung cấp không khí thí điểm bên trong.
3. Hợp kim nhôm rèn.
4. Mong đợi chất lượng Festo cao.
5. Nhiều chức năng của van.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 10mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 220 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | M5 |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | Lò xo cơ Lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | Nhãn hiệu RCM c UL us – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP40 IP65 Có ổ cắm |
| kích thước danh nghĩa | 3,2mm |
| Chức năng xả khí | Với tùy chọn kiểm soát dòng chảy |
| nguyên tắc niêm phong | Mềm mại |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ Bao che |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| Biểu tượng | 00992233 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Sự phù hợp cho chân không | KHÔNG |
| Tắt thời gian | 17 mili giây |
| Bật thời gian | 7 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ phương tiện | -5°C-60°C |
| nhiệt độ môi trường | -5°C-60°C |