| Kiểu: | VUVG-L14-M52-A-G18-P1 | Phần Không: | 8033529 |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | LỄ HỘI | Cân nặng: | 66g |
| chức năng van: | 5/2 chiều, đơn ổn định | Loại hành động: | Điện |
Van điện từ FESTO VUVG-L14-M52-A-G18-P1 8033529 GTIN4052568428921
Về sản phẩm
1. Gắn tường chắc chắn hoặc gắn đường ray chữ H.
2. Dễ dàng lắp đặt, vít cố định và niêm phong.
3. Công nghệ kết nối dễ dàng thay đổi thông qua đế phụ điện.
4. Giá đỡ nhận dạng để dán nhãn các van.
5.Kết nối điện được thiết lập thông qua các hộp điện tử khác nhau.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 700 l/phút … 780 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/8 |
| Áp lực vận hành | 0,25 MPa … 0,8 MPa |
| Áp lực vận hành | 2,5 thanh … 8 thanh |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | UL MH19482 |
| Mức độ bảo vệ | IP65 Với van thí điểm điện và ổ cắm |
| kích thước danh nghĩa | 5,6mm |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| Biểu tượng | 00992908 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| áp lực thí điểm | 0,25 MPa … 0,8 MPa |
| áp lực thí điểm | 2,5 thanh … 8 thanh |
| nhiệt độ phương tiện | -5°C-60°C |
| nhiệt độ môi trường | -5°C-60°C |