| Kiểu mẫu: | VUVG-B14-T32U-AZT-F-1P3 | chức năng van: | 2×3/2 chiều, mở, đơn ổn định |
| Trọng lượng sản phẩm: | 89 g | nhiệt độ môi trường: | -5°C-60°C |
| Điểm nổi bật: | Mở van điện từ khí nén, 566514 van điện từ khí nén, van điện từ Festo nhỏ gọn | ||
Van điện từ FESTO VUVG-B14-T32U-AZT-F-1P3 566514
Về sản phẩm
1. Van vạn năng nhỏ gọn.
2. Công nghệ kết nối qua hộp đấu nối điện (E-box).
3. Tốc độ dòng chảy cao so với kích thước của nó.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 2×3/2 chiều, mở, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 510 l/phút … 580 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | mặt bích |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | Nhãn hiệu RCM c UL us – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP40 IP65 Có ổ cắm |
| kích thước danh nghĩa | 4,6mm |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ Bao che |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Bên ngoài |
| Biểu tượng | 00992906 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Sự phù hợp cho chân không | KHÔNG |
| Tắt thời gian | 25 mili giây |
| Bật thời gian | 9 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |