| Kiểu mẫu: | VUVG-B10-M52-RZT-F-1T1L | vật liệu nhà ở: | Hợp kim nhôm rèn |
| Loại hành động: | Điện | Kích thước van: | 10mm |
| Điểm nổi bật: | Van điện từ khí nén hợp kim nhôm, Van điện từ không khí 573416, Van điện từ vận hành bằng không khí 10mm | ||
Van điện từ FESTO VUVG-B10-M52-RZT-F-1T1L 573416
Về sản phẩm
1. Van cơ sở phụ, van bán nội tuyến.
2.Đối với thiết bị đầu cuối van VTUG với nhiều chân, giao diện fieldbus.
3. Các biến thể của Chỉ thị chống cháy nổ của EU (ATEX).
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 10mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 220 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | mặt bích |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | Lò xo cơ Lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP65 IP67 |
| Chức năng xả khí | Với tùy chọn kiểm soát dòng chảy |
| nguyên tắc niêm phong | Mềm mại |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Bên ngoài |
| hướng dòng chảy | Có thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00992849 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Hiển thị trạng thái tín hiệu | DẪN ĐẾN |
| tối đa.chuyển đổi thường xuyên | 3Hz |
| Tắt thời gian | 21 mili giây |
| Bật thời gian | 9 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 22 V DC: 1,0 W |