| Kiểu: | VUVG-S18-M52-MZT-G14-1T1L | Phần Không: | 8004880 |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | LỄ HỘI | Cân nặng: | 138g |
| chu kỳ nhiệm vụ: | 100% | vật liệu nhà ở: | Hợp kim nhôm rèn |
Van điện từ FESTO VUVG-S18-M52-MZT-G14-1T1L 8004880 GTIN4052568277451
Về sản phẩm
1. Giảm tiêu thụ điện năng.
2. Hiệu suất chi phí tuyệt vời.
3. Đầu nối nhanh tùy chọn.
4.Có thể có nhiều vùng áp suất.
5. Loại dẫn xuất Sub-D và loại dẫn xuất giao diện bus trường có cấp bảo vệ IP67.
7. Van tấm với cổng không khí làm việc ở phía dưới được sử dụng để lắp đặt tủ điều khiển.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 18mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 1150 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/4 |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Áp lực vận hành- | 0,09 MPa … 0,8 MPa |
| Áp lực vận hành- | 0,9 thanh … 8 thanh |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | lò xo cơ |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP65 IP67 |
| Chức năng xả khí | Với tùy chọn kiểm soát dòng chảy |
| nguyên tắc niêm phong | Mềm mại |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Bên ngoài |
| hướng dòng chảy | Có thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00991025 |
| đùi | trùng lặp vô thời hạn |
| Hiển thị trạng thái tín hiệu | DẪN ĐẾN |
| áp lực thí điểm | 0,3 MPa … 0,8 MPa |
| áp lực thí điểm | 3 vạch … 8 vạch |
| tối đa.chuyển đổi thường xuyên | 3Hz |
| Tắt thời gian | 50 mili giây |
| Bật thời gian | 13 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 22 V DC: 1,0 W |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ phương tiện | -5°C-60°C |
| phương tiện thí điểm | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| nhiệt độ môi trường | -5°C-60°C |