| Kiểu: | DNC-100-160-PPV-A | Đột quỵ: | 160mm |
|---|---|---|---|
| Phần Không: | 163471 | Thương hiệu: | Festo |
| đường kính piston: | 100mm | Phương thức hoạt động: | Tác động kép |
| Điểm nổi bật: | 163471 Xi lanh khí nén, Xi lanh đệm khí nén ISO, DNC-100-160-PPV-A | ||
Xi lanh FESTO ISO DNC-100-160-PPV-A 163471
Về sản phẩm
Phù hợp với tiêu chuẩn: ISO 15552
Đầu thanh pít-tông: Chủ đề nam
Chiều dài đệm: 32 mm
Khối lượng di chuyển cho hành trình 0 mm:1544 g
Vỏ vật liệu: Nhôm đúc
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 160mm |
| đường kính piston | 100mm |
| ren thanh piston | M20x1.5 |
| đệm | Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Thiết kế | Piston Thanh piston hồ sơ thùng |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991235 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| chiều dài đệm | 32mm |
| Khối lượng di chuyển cho hành trình 0 mm | 1544 gam |
| Khối lượng di chuyển bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 38 gam |