| Kiểu: | DSNU-25-25-PPV-A | đường kính piston: | 25mm |
| Đột quỵ: | 25mm | Màu sắc: | Bạc |
Xi lanh FESTO ISO DSNU-25-25-PPV-A 33975 GTIN4052568009762
Về sản phẩm
1. Hiệu suất chạy tốt và tuổi thọ dài.
2. Phạm vi phụ kiện phong phú giúp bạn có thể lắp đặt xi lanh hầu như ở mọi nơi.
3. Các phiên bản cơ bản tuân theo tiêu chuẩn ISO 6432, các biến thể dựa trên các tiêu chuẩn này.
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 25mm |
| đường kính piston | 25mm |
| ren thanh piston | M10x1.25 |
| đệm | Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | CETOP RP 52 P ISO 6432 |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề Nam |
| Thiết kế | Piston Thanh piston Thùng xi lanh |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991235 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| nhiệt độ môi trường | -20°C … 80°C |
| chiều dài đệm | 17mm |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 238 gam |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 11g |