| Kiểu: | DSNU-20-125-PPS-A | Phần Không: | 559276 |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | Festo | đường kính piston: | 20 mm |
| Đột quỵ: | 125mm | Màu sắc: | Bạc |
| Điểm nổi bật: | 559276 Xi lanh khí nén, Xi lanh khí nén Piston 20 mm, Xi lanh khí nén Festo | ||
Xi lanh FESTO ISO DSNU-20-125-PPS-A 559276
Về sản phẩm
1. Phạm vi phụ kiện phong phú giúp bạn có thể lắp đặt xi lanh hầu như ở mọi nơi.
2. Thanh piston bằng thép không gỉ.
3. Hiệu suất chạy tốt và tuổi thọ dài.
4.Piston thanh với chủ đề nam và nữ.
5. Thùng xi lanh làm bằng thép không gỉ.
6. Vòng bi và nắp cuối làm bằng hợp kim nhôm rèn.
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 125mm |
| đường kính piston | 20mm |
| ren thanh piston | M8 |
| đệm | Đệm khí nén cuối vị trí tự điều chỉnh |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | CETOP RP 52 P ISO 6432 |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề Nam |
| Thiết kế | Piston Thanh piston Thùng xi lanh |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00992970 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Áp lực vận hành | 0,1 MPa … 1 MPa |
| Áp lực vận hành | 1 vạch … 10 vạch |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| chiều dài đệm | 15mm |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 7,2 gam |
| Loại lắp | Vơi phụ kiện |
| Kết nối khí nén | G1/8 |
| Lưu ý về chất liệu | Tuân thủ RoHS |
| vật liệu che phủ | Hợp kim nhôm rèn Anodised không màu |
| con dấu vật liệu | NBR TPE-U(PU) |
| Vật liệu thanh piston | Thép không gỉ hợp kim cao |
| Chất liệu thùng xi lanh | Thép không gỉ hợp kim cao |
Hình ảnh sản phẩm
TTD Equipment –
559276 Xi lanh khí nén, Xi lanh khí nén Piston 20 mm, Xi lanh khí nén Festo