| Phần Không: | 1908304 | Kiểu: | DSNU-20-150-PPS-A |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | LỄ HỘI | đường kính piston: | 20 mm |
| Đột quỵ: | 150mm | Màu sắc: | Bạc |
| Điểm nổi bật: | 1908304 Xi lanh khí nén, Xi lanh khí nén ISO, Xi lanh khí nén 20 mm | ||
Xi lanh FESTO ISO DSNU-20-150-PPS-A 1908304
1. Hiệu suất chạy tốt và tuổi thọ dài.
2.Các phiên bản cơ bản tuân theo tiêu chuẩn ISO 6432, các biến thể dựa trên các tiêu chuẩn này.
3. Ổ đĩa có đệm vị trí cuối tự điều chỉnh.
4. Tải trọng nhỏ đến trung bình.
5. Tốc độ thấp đến trung bình.
6. Năng lượng tác động trung bình.
7.Không cần điều chỉnh.
8. Tiết kiệm thời gian.
9. Mạnh mẽ.
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 150mm |
| đường kính piston | 20mm |
| ren thanh piston | M8 |
| đệm | Đệm khí nén cuối vị trí tự điều chỉnh |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề Nam |
| Thiết kế | Piston Thanh piston Thùng xi lanh |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Áp lực vận hành | 0,1 MPa … 1 MPa |
| Áp lực vận hành | 1 vạch … 10 vạch |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| chiều dài đệm | 15mm |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 186,8 g |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 7,2 gam |
| Loại lắp | Vơi phụ kiện |
| Kết nối khí nén | G1/8 |
| Lưu ý về chất liệu | Tuân thủ RoHS |
| vật liệu che phủ | Hợp kim nhôm rèn Anodised không màu |
| con dấu vật liệu | NBR TPE-U(PU) |
| Vật liệu thanh piston | Thép không gỉ hợp kim cao |
| Chất liệu thùng xi lanh | Thép không gỉ hợp kim cao |
Hình ảnh sản phẩm
TTD Equipment –
1908304 Xi lanh khí nén, Xi lanh khí nén ISO, Xi lanh khí nén 20 mm