Đế tiếp điểm SIEMENS 3SU1500-0AA10-0AA0
| thương hiệu sản phẩm | SIRIUS ACT |
| chỉ định sản phẩm | Thiết bị chỉ huy và tín hiệu |
| Thiết kế của sản phẩm | người giữ |
| Số bài viết của nhà sản xuất ● của giá đỡ được cung cấp |
3SU1500-0AA10-0AA0 |
| thiết bị truyền động: | |
| Thiết kế cơ chế vận hành | 3 chiều không có mô-đun |
| Số lượng mô-đun liên lạc | 0 |
| Người giữ: | |
| Chất liệu của giá đỡ | Nhựa |
| Trưng bày: | |
| Số lượng mô-đun LED | 0 |
| Dữ liệu kỹ thuật chung: | |
| chức năng sản phẩm ● mở tích cực |
KHÔNG |
| thành phần sản phẩm ● điốt ● biến áp đèn ● Nguồn sáng ● loạt điện trở |
KHÔNG KHÔNG KHÔNG KHÔNG |
| điện áp cách điện ● Giá trị định mức |
500 V |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| chống rung ● tài khoảntheo tiêu chuẩn IEC 60068-2-6 |
10 … 500Hz: 5g |
| Tăng điện áp kháng Giá trị định mức | 6kV |
| Tuổi thọ cơ học (chu kỳ chuyển đổi) ● điển hình |
bạn bạn |
| Điều kiện môi trường xung quanh: | |
| nhiệt độ môi trường ● trong quá trình hoạt động ● trong quá trình lưu trữ |
°C -25 … +70 °C -40 … +80 |
| Cài đặt/lắp đặt/kích thước: | |
| Kiểu lắp ● mô-đun và phụ kiện |
Gắn tấm phía trước |
| Chiều cao | 40MM |
| Chiều rộng | 30MM |
| Hình dạng của lỗ lắp đặt | tròn |
TTD Equipment –
Đế chỉ số tiếp xúc 40mm, Đế chỉ số tiếp xúc bằng nhựa Siemens