Loại: DSNU-20-100-PPV-A Thương hiệu: Festo
chiều dài đệm: 15mm Phần Không: 19239
Kết nối khí nén: G1/8 vật liệu che phủ: Hợp kim nhôm rèn Anodised không màu
Điểm nổi bật: Thùng ISO khí nén hợp kim nhôm đúc, 19239 Máy nén khí khí, DSNU-20-100-PPV-A
Đồng nhôm đúc ISO Cylinder DSNU-20-100-PPV-A 19239 FESTO Pneumatic Air Cylinders
Về sản phẩm
Các vòng bi và nắp đầu làm bằng hợp kim nhôm rèn
Thùng xi lanh bằng thép không gỉ
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 100 mm |
| Độ kính của piston | 20 mm |
| Sợi thanh piston | M8 |
| Chất đệm | Chất đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Piston rod Thùng xi lanh |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Chiều dài đệm | 15 mm |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 186.8 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 7.2 g |