| Kiểu: | DSBC-63-160-PPVA-N3 | Đột quỵ: | 63mm |
|---|---|---|---|
| Phần Không: | 1383584 | Thương hiệu: | LỄ HỘI |
| đường kính piston: | 160mm | Biểu tượng: | 00991235 |
| Điểm nổi bật: | Xi lanh FESTO ISO 1383584, DSBC-63-160-PPVA-N3, Xi lanh thép mạ kẽm ISO | ||
Xi lanh FESTO ISO DSBC-63-160-PPVA-N3 1383584
Về sản phẩm
Ren thanh pít-tông: M16x1.5
Hành trình: 160 mm
Đường kính pít-tông: 63 mm
Phù hợp với tiêu chuẩn: ISO 15552
Lớp chống ăn mòn CRC:2 – Ứng suất ăn mòn vừa phải
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 160mm |
| đường kính piston | 63 mm |
| ren thanh piston | M16x1.5 |
| đệm | Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề Nam |
| Thiết kế | Piston Thanh piston hồ sơ thùng |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991235 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| chiều dài đệm | 22mm |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 1740 gam |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 62 g |