Loại: DSNU-20-80-PPV-A Thương hiệu: Festo
Phần Không: 19238 Đột quỵ: 80mm
Lớp chống ăn mòn CRC: 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình Nhiệt độ môi trường xung quanh: -20°C-80°C
Điểm nổi bật: DSNU-20-80-PPV-A, ISO Cylinder 19238, Các xi lanh không khí khí 80mm
DSNU-20-80-PPV-A ISO Cylinder 19238 FESTO Các bình không khí
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 80 mm |
| Độ kính của piston | 20 mm |
| Sợi thanh piston | M8 |
| Chất đệm | Chất đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Piston rod Thùng xi lanh |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Chiều dài đệm | 15 mm |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 186.8 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 7.2 g |