| Kiểu | DSBC-32-25-PPVA-N3 | Thương hiệu | LỄ HỘI |
|---|---|---|---|
| Phần Không | 1376422 | Đột quỵ | 25mm |
| đường kính piston | 32mm | ren thanh piston | M10x1.25 |
Xi lanh FESTO ISO DSBC-32-25-PPVA-N3 1376422
1. Tác động kép.
2.Đối với cảm biến vị trí không tiếp xúc.
3. Tùy chọn với bảo vệ chống xoay.
4. Phạm vi phụ kiện phong phú giúp bạn có thể lắp đặt xi lanh hầu như ở mọi nơi.
5. Các biến thể có thể được cấu hình theo nhu cầu cá nhân bằng hệ thống sản phẩm mô-đun.
6. Nhiều biến thể cung cấp mức độ linh hoạt cao.
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 25mm |
| đường kính piston | 32mm |
| ren thanh piston | M10x1.25 |
| đệm | Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | ISO15552 |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề Nam |
| Thiết kế | Piston Thanh piston hồ sơ thùng |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991235 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ môi trường | -20°C … 80°C |
| chiều dài đệm | 17mm |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 465 gam |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 27g |