| Kiểu: | DFM-20-25-PA-KF | Phần Không: | 170916 |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | Festo | Màu sắc: | Bạc |
| Đột quỵ: | 25mm | đường kính piston: | 20mm |
| Điểm nổi bật: | Ổ đĩa có hướng dẫn Festo 170916, Ổ đĩa có hướng dẫn DFM-20-25-P-A-KF | ||
Dẫn động FESTO DFM-20-25-PA-KF 170916 GTIN4052568140069
Về sản phẩm
1. Bảo vệ chống xoắn tốt.
2. Độ cứng cao.
3. Không cần bảo trì.
4. Độ cứng cao nhờ các thanh dẫn đường kính lớn và bốn bạc lót ổ trượt.
5. Nhiều tùy chọn lắp đặt.
Dữ liệu
| Đột quỵ | 25mm |
| đường kính piston | 20mm |
| Chế độ vận hành, bộ truyền động | ách |
| đệm | Vòng/tấm đệm đàn hồi ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Hướng dẫn | Hướng dẫn vòng bi tuần hoàn |
| Thiết kế | hướng dẫn |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991737 |
| Áp lực vận hành | 0,2 MPa … 1 MPa |
| Áp lực vận hành | 2 thanh … 10 thanh |
| tối đa.tốc độ | 0,8 mét/giây |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 0 – Không có ứng suất ăn mòn |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ môi trường | -5 °C … 60 °C |