Loại: DSNU-20-40-PPV-A ren thanh piston: M8
Lớp phòng sạch: Lớp 6 theo ISO 14644-1 Lớp chống ăn mòn CRC: 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình
Điểm nổi bật: Ống khí ISO chống ăn mòn, Các bình không khí khí khí 19236, DSNU-20-40-PPV-A
FESTO Lôi khí khí ISO Lôi khí DSNU-20-40-PPV-A 19236
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 40 mm |
| Độ kính của piston | 20 mm |
| Sợi thanh piston | M8 |
| Chất đệm | Chất đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Piston rod Thùng xi lanh |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Chiều dài đệm | 15 mm |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 186.8 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 7.2 g |