Loại: ADVU-50-60-APA Vật liệu thanh piston: thép hợp kim cao
Trọng lượng: 1000 g Màu sắc: Bạc
Điểm nổi bật: ADVU-50-60-APA, 156643 Máy nén khí khí, Lôi chống ăn mòn FESTO xi lanh nhỏ
FESTO Lôi nhỏ ADVU-50-60-A-P-A 156643 Lôi khí
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 60 mm |
| Độ kính của piston | 50 mm |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 560 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 72 g |