Loại: DNC-40-100-PPV-A Phần Không: 163341
Thương hiệu: Festo ren thanh piston: M12x1.25
Phù hợp với tiêu chuẩn: ISO15552 Kết nối khí nén: G1/4
Điểm nổi bật: Các xi lanh không khí hoạt động đôi bằng khí nén, DNC-40-100-PPV-A, 163341
Phong bình FESTO ISO hoạt động đôi DNC-40-100-PPV-A 163341
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 100 mm |
| Độ kính của piston | 40 mm |
| Sợi thanh piston | M12x1.25 |
| Chất đệm | Chất đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | ISO 15552 |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Piston rod Profile thùng |
| Khám phá vị trí | Thông qua công tắc gần |
| Biểu tượng | 00991235 |
| Các biến thể | Cột piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Phù hợp LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 800 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 45 g |