| Đặt hàng không: | 573482 | Kiểu mẫu: | VUVG-B14-M52-AZT-F-1T1L |
|---|---|---|---|
| Nhãn hiệu: | LỄ HỘI | điện áp hoạt động: | 24V một chiều |
| chức năng van: | 5/2 chiều, đơn ổn định | Mức độ bảo vệ: | IP65 IP67 |
| Điểm nổi bật: | Van điện từ khí nén 24V DC, Van điện từ khí nén IP67, Van điện từ mặt bích Festo | ||
Van điện từ FESTO VUVG-B14-M52-AZT-F-1T1L 573482
Về sản phẩm
1. Giảm tiêu thụ điện năng.
2. Tỷ lệ giá / hiệu suất tuyệt vời.
3. Lựa chọn đầu nối đẩy nhanh.
4. Có thể có nhiều vùng áp suất.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 500 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | mặt bích |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Van cổng pít-tông |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Mức độ bảo vệ | IP65 IP67 |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Bên ngoài |
| hướng dòng chảy | Có thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00991053 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Hiển thị trạng thái tín hiệu | DẪN ĐẾN |
| tối đa.chuyển đổi thường xuyên | 3Hz |
| Tắt thời gian | 26 mili giây |
| Bật thời gian | 13 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 22 V DC: 1,0 W |