| Đặt hàng không: | 8042566 | Kiểu mẫu: | VUVG-LK14-T32C-AT-G18-1R8L-S |
|---|---|---|---|
| Nhãn hiệu: | Festo | Trọng lượng sản phẩm: | 75 g |
| chu kỳ nhiệm vụ: | 100% | nhiệt độ phương tiện: | -5°C-50°C |
Van điện từ FESTO VUVG-LK14-T32C-AT-G18-1R8L-S 8042566
Van điện từ khí nén
Lợi thế
| Đổi mới | Ống piston với vòng đệm |
| Linh hoạt | Cụm van đa dạng với các vùng áp suất |
| Đáng tin cậy | Các thành phần kim loại chắc chắn và bền bỉ |
| Dễ dàng để cài đặt | Dễ dàng lắp đặt, vít cố định và con dấu |
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 2×3/2 chiều, đơn ổn định, đóng |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 14mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 570 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | G1/8 |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Piston trượt với vòng đệm |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | UL MH19482 |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| hướng dòng chảy | không thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00992904 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Hiển thị trạng thái tín hiệu | DẪN ĐẾN |
| tối đa.chuyển đổi thường xuyên | 2Hz |
| Tắt thời gian | 20 mili giây |
| Bật thời gian | 13 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 24 V DC: 0,8 W |