| Mã mẫu: | 4HV330-10S | Màu: | bạc |
|---|---|---|---|
| Cơ thể vật liệu: | Nhôm | Tên: | Van tay quay |
| Điểm nổi bật: | van chân, van cơ khí nén | ||
Van tay đòn Kiểu xoay 4HV330-10S điều khiển bằng tay loại trực tiếp
| Mã đặt hàng | ||||
| 4HV | 3 | 30 | 10 | S |
Thông số
| Dữ liệu kỹ thuật | ||||||
| Phương tiện làm việc | 40 Micron lọc không khí | |||||
| Khu vực hiệu quả | 14mm² (Cv = 0,78) | 16mm² (Cv = 0,89) | 30 mm² (Cv = 1,68) | 33mm² (Cv = 1,83) | 88mm² (Cv = 4,89) | 95mm² (Cv = 5,27) |
| Kích thước cổng | 1/8 “ | 1/4 “ | 1/4 “ | 3/8 “ | 1/2 “ | 3/4 “ |
| Phạm vi áp suất làm việc | 0 ~ 1.0MPa | |||||