Van điều khiển xung điện từ RCA3PV cho van xung CAC25T4 RCAC25T4
RCA3PV: 2 trong 1: Kết nối DIN điện từ tích hợp hoặc từ xa, tùy chọn ATEX.
Phù hợp với:
Goyen series 4 Van phản lực xung, RCAC, van xung CAC.
Xây dựng
Cơ thể: Nhôm (diecast)
Ferrule: 304SS
Phần ứng: 430FR SS
Con dấu: Nitrile
Locknut: Thép kẽm nhẹ thụ động
Vít: 302 SS
Kẹp: Thép nhẹ (mạ)
Chỉ định mô hình:
Chức năng
Van điều khiển có vai trò chính là xả khí áp suất ra khỏi mặt trên của van chính
van màng xung ngược, ở vị trí gắn từ xa.
Hiệu suất dòng chảy
Lỗ van thí điểm: 5 mm (3/16 “) Hiệu suất dòng: 0,68 Cv / .58 kV
Phạm vi áp
Áp suất làm việc tối đa: 860 kPa (125 psi)
Áp suất làm việc đề xuất: 760 kPa (110 psi)
Áp suất làm việc tối thiểu: 30 kPa (5 psi)
Nhiệt độ đánh giá
Phạm vi nhiệt độ làm việc: -40 ° C đến 80 ° C (-40 ° F đến 176 ° F)
Phương tiện chất lỏng
Không khí khô hoặc khí trơ
Phụ tùng:
K0380 Phốt thay thế, phần ứng, bộ lò xo & ống sắt
K0384 Như trên trong ống nghiệm
SB3 Cuộn dây điện từ
Mức tiêu thụ nguồn & chu kỳ làm việc:
| Công suất tiêu thụ trên mỗi cuộn dây hoạt động: | |
| Vôn | Công suất (Watt) |
| 110/120 VAC | 19 W |
| 220 V 50 Hz | 11 W |
| 24 V DC | 24 W |
| 200/220 VAC | 28 W |
| 12 V DC | 24 W |
| 24 V 50 Hz | 12 W |
| 100/110 VAC | 19 W |
| 48 V DC | 25 W |