| Kiểu mẫu: | VUVG-BK10-M52-AT-F-1H2L-S | chức năng van: | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| điện áp hoạt động: | 24V một chiều | Loại hành động: | Điện |
| Điểm nổi bật: | Van điện từ vận hành bằng không khí ổn định, Van điện từ khí nén 8042555, Van điện từ điện 24V DC | ||
FESTOS Van điện từ VUVG-BK10-M52-AT-F-1H2L-S 8042555
Về sản phẩm
Van 1.5/2 chiều, điện từ đơn.
2. Cung cấp không khí thí điểm bên trong.
3. Hồi xuân khí nén.
Thông số kỹ thuật
| chức năng van | 5/2 chiều, đơn ổn định |
| Loại hành động | Điện |
| Kích thước van | 10mm |
| Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn | 160 l/phút |
| cổng làm việc khí nén | mặt bích |
| điện áp hoạt động | 24V một chiều |
| Thiết kế | Piston trượt với vòng đệm |
| Loại thiết lập lại | lò xo khí nén |
| Sự chấp thuận | c UL chúng tôi – Được công nhận (OL) |
| Cơ quan cấp giấy chứng nhận | UL MH19482 |
| Mức độ bảo vệ | IP40 |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| ghi đè thủ công | Giam giữ Không giam giữ |
| Loại thí điểm | Thí điểm được kích hoạt |
| cung cấp không khí thí điểm | Nội bộ |
| hướng dòng chảy | không thể đảo ngược |
| Biểu tượng | 00992908 |
| đùi | Chồng chéo tích cực |
| Hiển thị trạng thái tín hiệu | DẪN ĐẾN |
| tối đa.chuyển đổi thường xuyên | 2Hz |
| Tắt thời gian | 17 mili giây |
| Bật thời gian | 14 mili giây |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% |
| Dữ liệu cuộn dây đặc trưng | 24 V DC: 0,8 W |