| Phần Không: | 536284 | Kiểu: | ADN-32-40-IPA |
|---|---|---|---|
| Thương hiệu: | FESTO | Đột quỵ: | 40mm |
| đường kính piston: | 32mm | Màu sắc: | Bạc |
FESTO Xi lanh nhỏ gọn ADN-32-40-IPA 536284
Về sản phẩm
1. Dễ dàng lắp đặt với một loạt các phụ kiện lắp đặt phù hợp với mọi kiểu lắp đặt.
2. Rất linh hoạt nhờ có nhiều biến thể.
3. Cảm biến vị trí không tiếp xúc sử dụng công tắc tiệm cận.
5. Đệm tích hợp để hấp thụ năng lượng còn lại.
6. Tuổi thọ cao nhờ các đặc tính đệm đặc biệt và giá trị ma sát thấp.
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 40mm |
| đường kính piston | 32mm |
| ren thanh piston | M8 |
| đệm | Vòng/tấm đệm đàn hồi ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | ISO21287 |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề về phụ nữ |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991217 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Áp lực vận hành | 0,06 MPa … 1 MPa |
| Áp lực vận hành | 0,6 thanh … 10 thanh |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| phương tiện điều hành | Khí nén theo ISO 8573-1:2010 [7:4:4] |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| lớp phòng sạch | Lớp 6 theo ISO 14644-1 |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 265 gam |