| Kiểu: | ADVU-50-10-PA | Thương hiệu: | Festo |
|---|---|---|---|
| Phần Không: | 156550 | Đột quỵ: | 10mm |
| đường kính piston: | 50mm | Màu sắc: | Bạc |
| Điểm nổi bật: | ADVU-50-10-P-A, Xi lanh nhỏ gọn 156550, Xi lanh khí nén nhỏ gọn | ||
Xi lanh nhỏ gọn FESTO ADVU-50-10-PA 156550
Về sản phẩm
Thiết kế: Thanh piston Piston
Lớp chống ăn mòn CRC:2 – Ứng suất ăn mòn vừa phải
Kết nối khí nén:G1/8
Vít cổ vật liệu:Thép mạ kẽm
Màu bạc
Thông số kỹ thuật
| Đột quỵ | 10mm |
| đường kính piston | 50mm |
| đệm | Vòng/tấm đệm đàn hồi ở cả hai đầu |
| Vị trí lắp đặt | không bắt buộc |
| Phương thức hoạt động | Tác động kép |
| Đầu thanh pít-tông | Chủ đề về phụ nữ |
| Thiết kế | Pít-tông Thanh pít-tông |
| phát hiện vị trí | Qua công tắc tiệm cận |
| Biểu tượng | 00991217 |
| biến thể | Thanh piston ở một đầu |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Ứng suất ăn mòn trung bình |
| Tuân thủ LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho hành trình 0 mm | 560 gam |
| Trọng lượng bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm | 72g |