2 Way Van thau SMC Điện Nước Solenoid Van VX2120-08 với Orifice 3mm
| Mã đặt hàng | VX2120-06 | VX2120-08 | VX2120-10 | VX2120-15 |
| Loại Quyền | Thông thường đóng | |||
| Jiont đề Kích | 1/8 “ | 1/4 “ | 3/8 “ | 1/2 “ |
| miệng bình | 3mm | 13mm | ||
| Áp lực công việc | Nước, dầu: 0.15 ~ 0.5 Mpa, nhiệt độ, khí: 0.15 ~ 0.85Mpa | |||
| Max.pressure | 1,05 Mpa | |||
| Nhiệt độ (℃) | -5-80 ℃ hoặc -5-130 ℃ | |||
| thân van | Kẽm hợp kim, đồng thau | |||
| Niêm phong | NBR, EPDM hoặc fluororubber | |||
| Trung bình | Không khí, nước, dầu, khí | |||
| Vôn | AC: 24V, 36V, 48V, 110V, 220V 380V DC: 12V, 24V, 36V, 48V, 110V, 220V, 380V | |||
| dải điện áp | ± 10% | |||
TTD Equipment –