Loại: DSBC-63-125-PPVA-N3 Phần Không: 1383583
Thương hiệu: Festo Phương thức hoạt động: Tác động kép
ren thanh piston: M16x1.5 đường kính piston: 63 mm
Điểm nổi bật: 1383583 Các bình khí khí nén, DSBC-63-125-PPVA-N3, FESTO Lôi ISO hoạt động hai lần
FESTO ISO Cylinder DSBC-63-125-PPVA-N3 1383583 Các bình khí nén
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 125 mm |
| Độ kính của piston | 63 mm |
| Sợi thanh piston | M16x1.5 |
| Chất đệm | Chất đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | ISO 15552 |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Piston rod Profile thùng |
| Khám phá vị trí | Thông qua công tắc gần |
| Biểu tượng | 00991235 |
| Các biến thể | Cột piston ở một đầu |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Chiều dài đệm | 22 mm |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 1740 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 62 g |