Loại: ADN-40-100-APA Thương hiệu: Festo
Phương thức hoạt động: Tác động kép Phù hợp với tiêu chuẩn: ISO21287
FESTO Máy bơm nhỏ gọn ADN-40-100-A-P-A 536288 Máy bơm không khí khí
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 100 mm |
| Độ kính của piston | 40 mm |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Phù hợp với tiêu chuẩn | ISO 21287 |
| Thiết kế | Piston Piston rod Profile thùng |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C-120°C |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 346 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 37 g |