Đột quỵ: 50mm Loại: ADVU-50-50-APA
đường kính piston: 50mm Nhiệt độ môi trường xung quanh: -20°C-80°C
Điểm nổi bật: ADVU-50-50-APA, 156642 Máy nén khí khí, Đàn ông FESTO Compact Cylinder
Silver FESTO Compact Cylinder ADVU-50-50-A-P-A 156642
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 50 mm |
| Độ kính của piston | 50 mm |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 560 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 72 g |