Loại: ADVU-50-40-A-P-A Nhiệt độ môi trường xung quanh: -20°C-80°C
Kết nối khí nén, cổng: G1/8 Vật liệu thanh piston: thép hợp kim cao
Điểm nổi bật: Thép hợp kim FESTO xi lanh nhỏ gọn, ADVU-50-40-A-P-A, 156641 Các bình khí khí nén
Thép hợp kim FESTO xi lanh nhỏ gọn ADVU-50-40-A-P-A 156641 Xi lanh khí
Về sản phẩm
Dữ liệu kỹ thuật
| Đột quỵ | 40 mm |
| Độ kính của piston | 50 mm |
| Chất đệm | Vòng đệm/bảng đệm đàn hồi ở cả hai đầu |
| Vị trí gắn | tùy chọn |
| Phương thức hoạt động | Chức năng hoạt động đôi |
| Đầu thanh piston | Sợi da nam |
| Thiết kế | Piston Đường cột piston |
| Khám phá vị trí | Thông qua công tắc gần |
| Biểu tượng | 00991217 |
| Các biến thể | Cột piston ở một đầu |
| Lớp chống ăn mòn CRC | 2 – Áp lực ăn mòn vừa phải |
| Phù hợp LABS (PWIS) | VDMA24364-B1/B2-L |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C-80°C |
| Trọng lượng cơ bản cho đường xoay 0 mm | 560 g |
| Trọng lượng bổ sung mỗi đường 10 mm | 72 g |